Trang chủ / Trực Tiếp Bóng Đá / Cleopatra FC vs El Daklyeh lúc 19:45 ngày 19/12/2022
Cera. Cleopatra
VS
El Daklyeh
Theo bạn thì trận này tài hay xỉu?
Theo bạn thì trận này đội nào sẽ thắng?
Châu Á
Châu Âu
Tài xỉu
Phạt góc
Chọn nhà cái
Hiệp 1
HT
FT
Châu Á
Hiệp 1
HT
FT
Châu Á
-
-
-
-
-
-
Châu Âu
Hiệp 1
HT
FT
Châu Âu
-
-
-
-
-
-
Tài xỉu
Hiệp 1
HT
FT
Tài xỉu
-
-
-
-
-
-
SỚM
FT
Phạt góc
Hiệp 1
HT
FT
Phạt góc
-
-
-
-
-
-
Phát trực tiếp Cera. Cleopatra vs El Daklyeh vào lúc 19:45, ngày 19/12/2022
Tường thuật miễn phí trận đấu Cera. Cleopatra vs El Daklyeh - Ngoại Hạng Ai Cập
Ngoại Hạng Ai CậpNhà cái uy tín
Bình Luận
Phát sóng miễn phí trực tiếp Cera. Cleopatra - El Daklyeh hôm nay vào lúc 19:45, ngày 19/12/2022 tại giải đấu Ngoại Hạng Ai Cập
Tường thuật trực tuyến hôm nay Cera. Cleopatra vs El Daklyeh cùng đội ngũ bình luận hấp dẫn tại Xoilac TV. Hệ thống acestream, link sopcast Cera. Cleopatra vs El Daklyeh tốc độ cao.
Giải đáp một số câu hỏi:
Link xem trực tiếp Cera. Cleopatra vs El Daklyeh được phát sóng ở đâu?
Tường thuật trận Cera. Cleopatra vs El Daklyeh xem ở đâu?
Đừng lo lắng, Xoilac TV sẽ đáp ứng tất cả các câu hỏi đó của bạn.
Phát sóng bóng đá trực tuyến Cera. Cleopatra vs El Daklyeh được chúng tôi cập nhật trước thời gian sớm nhất.